வயநாட்டில் ஆனி ராஜா… வேட்பாளர்களை அறிவித்த சி.பி.எம் கூட்டணி கட்சிகள் | கேரளாவில் இந்தியா கூட்டணி? | Kerala CPM alliance announces its candidates, what was congress status in kerala?

Screenshot 2024 02 27 20 15 45 61 40deb401b9ffe8e1df2f1cc5ba480b12.jpg

இந்த நிலையில் நேற்று திருவனந்தபுரத்தில் உள்ள சி.பி.எம் தலைமை அலுவலகமாக ஏ.கே.ஜி சென்டரில் செய்தியாளர்களை சந்தித்த மாநில செயலாளர் எம்.வி.கோவிந்தன் 15 வேட்பாளர்களின் பட்டியலையும் வெளியிட்டார்.

சி.பி.எம் வேட்பாளர்கள் பட்டியல்

சி.பி.எம் வேட்பாளர்கள் பட்டியல்

ஆற்றிங்கல் தொகுதியில் திருவனந்தபுரம் மாவட்ட செயலாளரான வி.ஜாய் எம்.எல்.ஏ, பத்தனம்திட்டா தொகுதியில் முன்னாள் அமைச்சரும் சிட்டிங் எம்.எல்.ஏ-வுமான டி.எம். தாமஸ் ஐசக், கொல்லம் தொகுதியில் சிட்டிங் எம்.எல்.ஏ-வும், நடிகருமான எம்.முகேஷ், ஆலப்புழாவில் ஏ.எம் ஆரிப், எர்ணாகுளம் தொகுதியில் கே.ஜெ.ஷைன், இடுக்கியில் ஜாய்ஸ் ஜார்ஜ், சாலக்குடியில் முன்னாள் அமைச்சர் சி.ரவீந்திரநாத், ஆலத்தூர் தொகுதியில் கேரள தேவசம்போர்டு அமைச்சர் கே.ராதாகிருஷ்ணன், பாலக்காட்டில் பொலிட்பீரோ உறுப்பினர் ஏ.விஜயராகவன், பொன்னானி தொகுதியில் கே.எஸ்.ஹம்சா, மலப்புறம் தொகுதியில் வி வாசிப், கோழிக்கோடு தொகுதியில் எளமரம் கரீம், வடகரை தொகுதியில் மத்திய குழு உறுப்பினரும் முன்னாள் அமைச்சரும் சிட்டிங் எம்.எல்.ஏ-வுமான கே.கே.சைலஜா டீச்சர், கண்ணூரில் மாவட்டச் செயலாளர் எம்.வி.ஜெயராஜன், காசர்கோட்டில் கட்சி மாவட்டச் செயலாளரான எம்.வி.பாலகிருஷ்ணன் ஆகியோர் வேட்பாளர்களாக அறிவிக்கப்பட்டுள்ளனர்.

பா.ஜ.க-வை அதிகாரத்தில் இருந்து அகற்றுவதுதான் இடது முன்னணியின் தேர்தல் முத்திரை வாக்கியம் என எம்.வி.கோவிந்தன் தெரிவித்துள்ளர்.

காங்கிரஸ் எதிர்க்கட்சி தலைவர் வி.டி.சதீசன்

காங்கிரஸ் எதிர்க்கட்சி தலைவர் வி.டி.சதீசன்

சி.பி.எம் கூட்டணி 20 தொகுதிகளுக்கும் வேட்பாளர்களை அறிவித்துவிட்டது. ஆனால், காங்கிரஸ் கூட்டணி இன்று தான் வேட்பாளர்கள் பற்றி பரிசீலிக்க உள்ளதாக எதிர்கட்சி தலைவர் வி.டி.சதீசன் தெரிவித்திருக்கிறார். ராகுல் காந்தி மீண்டும் வயநாட்டில் போடியிடுவாரா, இல்லையா என்பது தெரியாத நிலையில் திருவனந்தபுரம் தொகுதியில் சிட்டிங் எம்.பி சசி தரூர் போட்டியிட உள்ளதாக தகவல் வெளியாகி உள்ளது. காங்கிரஸ் அகில இந்திய பொதுச்செயலாளர் கே.சி.வேணுகோபால் வயநாட்டில் போட்டியிட வாய்ப்பு உள்ளதாகவும் கூறப்படுகிறது. ஆனால், சி.பி.எம் கூட்டணியின் வேகத்துக்கு ஈடு கொடுக்க முடியாமல் சுணக்க நிலையிலேயே காங்கிரஸ் இருக்கிறது. மேலும் கேரளாவில் காங்கிரஸை விமர்சித்து அரசியல் செய்யும் நிலையில் இடதுசாரிகள் உள்ள நிலையில், மற்ற மாநிலங்களில் இடதுசாரிகளின் நிலை என்ன என்ற கேள்வியும் எழுகிறது?!

Junior Vikatan-ன் பிரத்யேக Whatsapp Group…

இணைவதற்கு இங்கே க்ளிக் செய்யவும்… https://bit.ly/47zomWY

வணக்கம்,

BIG BREAKINGS முதல்… அரசியல், சமூகம், க்ரைம், சினிமா என அனைத்து ஏரியாக்களின் அசராத அப்டேட்ஸ், ஆழமான கட்டுரைகள்.

ஜூனியர் விகடன் இதழ் மற்றும் டிஜிட்டலில் கவனம் ஈர்க்கும் கட்டுரைகள் இங்கே உடனுக்குடன்… https://bit.ly/47zomWY

நன்றி

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *