`டார்கெட்’ எடப்பாடி… ஓ.பி.எஸ் – தினகரனின் சபதம் தேர்தலில் கைகொடுக்குமா?! | Target Edapaadi… will OPS – Dhinakaran’s vow work in election

1709006414 Img 20240224 Wa0019.jpg

பா.ஜ.க எதிர்ப்பு என்ற ஒற்றை கருத்தை மட்டும் வைத்தே திமுக களமாடுகிறது. அதேபோல, தி.மு.க எதிர்ப்பு என்பதை மட்டுமே வைத்து அ.தி.மு.க-வும், பா.ஜ.க-வும் தேர்தலை சந்திக்கிறது. பா.ஜ.க கூட்டணியில் இருந்து தி.மு.க எதிர்ப்பை பிரதானப்படுத்தினால்தான், வெற்றியை நோக்கி பயணப்படமுடியும். ஆனால், ஓ.பி.எஸ் மற்றும் டி.டி.வி, ‘எடப்பாடி எதிர்ப்பு’ என்று சபதம் எடுத்து இந்த தேர்தலை எதிர்கொள்கிறார்கள். இது மக்கள் மனதில் இடம்பிடிக்க இயலாத கருத்தாகும். நாம் வெற்றிப் பெறவேண்டும் என்று தேர்தலை சந்திக்கும் கட்சிதான், தேர்தலில் ஜொலிக்கமுடியும். நாம் வெற்றி பெறாவிட்டாலும், எதிரி வெற்றிப் பெறக்கூடாதென்று என்ற எண்ணம் நல்ல முடிவை தந்ததாக வரலாறே கிடையாது.

டிடிவி தினகரன்

டிடிவி தினகரன்

எடப்பாடியை மட்டும் டார்கெட் செய்து தேர்தலை சந்தித்தால், முடிவு மிகமோசமாக இருக்கும். இதை ஓ.பி.எஸ்-ஸும் டி.டி.வி-யும் புரிந்து கொள்ளவேண்டும். ஓ.பி.எஸ்ஸுக்கு கட்சி என்று ஒன்று இப்போது இல்லை. இதனால் அவரிடம் இழப்பதற்கு ஒன்றுமே இல்லை. ஆனால், டிடிவிக்கு அப்படி இல்லை. அ.ம.மு.க என்ற கட்சியும், அதை நம்பிய நிர்வாகிகளும் இருக்கிறார்கள். கடந்த தேர்தல்களில் கணிசமான ஓட்டு வாங்கி, மாநில கட்சி என்ற அங்கீகாரத்தை நோக்கி பயணப்படுகிறது.

இந்நிலையில், இதுபோன்ற சபதம் கட்சியை அழித்துவிடும். இதை உணர்ந்து டிடிவி செயல்படவேண்டும் என்பதுதான் அக்கட்சியினரின் விருப்பமாக இருக்கிறது.” என்றனர் கொதிப்புடன்.

Junior Vikatan-ன் பிரத்யேக Whatsapp Group…

இணைவதற்கு இங்கே க்ளிக் செய்யவும்… https://bit.ly/47zomWY

வணக்கம்,

BIG BREAKINGS முதல்… அரசியல், சமூகம், க்ரைம், சினிமா என அனைத்து ஏரியாக்களின் அசராத அப்டேட்ஸ், ஆழமான கட்டுரைகள்.

ஜூனியர் விகடன் இதழ் மற்றும் டிஜிட்டலில் கவனம் ஈர்க்கும் கட்டுரைகள் இங்கே உடனுக்குடன்… https://bit.ly/47zomWY

நன்றி

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *