சாதிவாரி கணக்கெடுப்பை மாநில அரசே நடத்த முதல்வர் ஸ்டாலின் தயங்குகிறாரா?! | Why Stalin’s Government reluctant to conduct the caste-wise census?

65d8687491254.jpg

இதுகுறித்து நம்மிடம் பேசிய தி.மு.க செய்தி தொடர்பாளர் சல்மா “சாதிவாரி கணக்கெடுப்பு நடத்த வேண்டும் என்பதில் எங்களுக்கு எப்போதுமே எந்த மாற்றுக்கருத்தும் இருந்ததில்லை. உரியவர்களுக்கு உரியவை கிடைக்க வேண்டும் என்பதில் தி.மு.க உறுதியாக இருக்கிறது. அதன் வெளிப்பாடாகத்தான் முதலமைச்சரும் சட்டமன்றத்தில் பேசியுள்ளார்.

ராகுல் காந்தி சொல்வது போல இந்தியா கூட்டணி மாபெரும் வெற்றிபெறும். காங்கிரஸ் சாதிவாரி கணக்கெடுப்பு நடத்துவதில் உறுதியாக இருக்கிறது. ஆட்சி மாறியதும், இந்திய அரசே சாதிவாரி கணக்கெடுப்பை நடத்தும். இதற்கிடையில் சாதிவாரிக் கணக்கெடுப்பு விவகாரத்தை வைத்து தி.மு.க சமூக நீதிக்கு எதிரான இயக்கம் போல் கற்பிக்க முயல்கிறார்கள். ஆனால் தி.மு.க இடஒதுக்கீட்டுக்காகவும் சமூக நீதியை உறுதிசெய்திடவும் மேற்கொண்ட நடவடிக்கைகள் ஏராளம். மேலும் மாநில அரசுகள் சாதிவாரி கணக்கெடுப்புகள் நடத்தினாலும் சட்டபூர்வமான அங்கீகாரம் பெறுவதெல்லாம் கேள்விக்குறியாகத்தான் இருக்கிறது. இதெல்லாம் தெரிந்தும் தேர்தல் நேர அரசியலுக்காக ட்ராமா செய்கிறாரகள். அதை பெரிதாக பொருட்படுத்த வேண்டியதில்லை.” என்கிறார்.

Junior Vikatan-ன் பிரத்யேக Whatsapp Group…

இணைவதற்கு இங்கே க்ளிக் செய்யவும்… https://bit.ly/47zomWY

வணக்கம்,

BIG BREAKINGS முதல்… அரசியல், சமூகம், க்ரைம், சினிமா என அனைத்து ஏரியாக்களின் அசராத அப்டேட்ஸ், ஆழமான கட்டுரைகள்.

ஜூனியர் விகடன் இதழ் மற்றும் டிஜிட்டலில் கவனம் ஈர்க்கும் கட்டுரைகள் இங்கே உடனுக்குடன்… https://bit.ly/47zomWY

நன்றி

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *