தமிழக பட்ஜெட் அறிவிப்புகள் வரும் தேர்தலில் தாக்கத்தை ஏற்படுத்துமா?! – அலசல் | will Tamil Nadu budget gets impact in the coming lok sabha election

Ggrin5rbaaapyg .jpg

இந்த பட்ஜெட் தமிழக மக்களிடம் பெரும் வரவேற்பைப் பெறக்கூடிய பட்ஜெட்டாக இருக்கிறது என்கிறார் மார்க்சிஸ்ட் கம்யூனிஸ்ட் கட்சியின் மாநில செயற்குழு உறுப்பினரான கே.கனகராஜ். “அனைத்துத் தரப்பினருக்கும், அனைத்துப் பகுதியினருக்கும் பலனளிக்கக்கூடிய நிறைய திட்டங்கள் இந்த பட்ஜெட்டில் இருக்கின்றன. ஏழை, எளிய குடும்பங்களைச் சேர்ந்த அனைவருக்கும் பலன்தரக்கூடிய பல திட்டங்களை குறிப்பிட்டுச் சொல்ல முடியும்.

உதாரணமாக, தமிழ்நாட்டில் குடிசை வீடுகளை அடையாளம் கண்டு, அவற்றை கான்கிரீட் வீடுகளாக மாற்றும் திட்டம் இந்த பட்ஜெட்டில் அறிவிக்கப்பட்டிருக்கிறது. இந்த வீடுகளைச் சேர்ந்தவர்களுக்கு இந்த பட்ஜெட்டில் என்னென்ன இருக்கின்றன என்று பார்த்தால், அந்த குடும்பத்தைச் சேர்ந்த பெண்களுக்கு மகளிர் உரிமைத்தொகை வழங்கப்படுகிறது.

அந்த குடும்பத்தைச் சேர்ந்த, அரசு மற்றும் அரசு உதவிபெறும் பள்ளிகளில் படிக்கும் குழந்தைகளுக்கு பள்ளிகளில் காலை உணவு வழங்கப்படுகிறது. மதிய உணவும் வழங்கப்படுகிறது. அவர்களுக்கு கல்வி உதவித்தொகையும் வழங்கப்படுகிறது. பள்ளிப்படிப்பை முடித்து கல்லூரிக்கு செல்லும் மாணவ, மாணவிகளுக்கு மாதம் ரூ.1000 வழங்கப்படுகிறது. அந்த மாணவர்கள் கல்லூரிப் படிப்பை முடித்து, போட்டித்தேர்வுக்கு தயாரானால், பயிற்சி கட்டணத்தை அரசு வழங்குகிறது. வேலைவாய்ப்புக்கான பல ஏற்பாடுகளையும் அரசு செய்கிறது. எனவே, அனைத்துத் திட்டங்களாலும் அவர்களின் வாழ்க்கை முன்னேற்றம் அடையும். அந்த வகையில், இந்த பட்ஜெட் வரும் தேர்தலில் பெரும் தாக்கத்தை ஏற்படுத்தும்” என்கிறார் கனகராஜ்.

அதே நேரத்தில் எதிர்க்கட்சிகள், இது ஒரு பற்றாக்குறை பட்ஜெட். கடந்த 2 ஆண்டுகளில் அரசின் கடன் பெருமளவில் உயர்ந்திருக்கிறது. இதனால் மக்கள் பாதிக்கப்படுவார்கள் என்பது தான் உண்மை. அதனால், இந்த பட்ஜெட் அறிவிப்புகள் எல்லாம் தேர்தலுக்கு பயன்படாது என்கிறார்கள்.

Junior Vikatan-ன் பிரத்யேக Whatsapp Group…

இணைவதற்கு இங்கே க்ளிக் செய்யவும்… https://bit.ly/47zomWY

வணக்கம்,

BIG BREAKINGS முதல்… அரசியல், சமூகம், க்ரைம், சினிமா என அனைத்து ஏரியாக்களின் அசராத அப்டேட்ஸ், ஆழமான கட்டுரைகள்.

ஜூனியர் விகடன் இதழ் மற்றும் டிஜிட்டலில் கவனம் ஈர்க்கும் கட்டுரைகள் இங்கே உடனுக்குடன்… https://bit.ly/47zomWY

நன்றி

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *