தேர்தல் அரசியலில் களம் காணும் பிரியங்கா காந்தி – காங்கிரஸின் பிளான் என்ன?! | Priyanka gandhi may contest from Raeberali

64252fcb4876e.jpg

2007-ல் நடைபெற்ற உ.பி சட்டமன்றத் தேர்தலில், காங்கிரஸ் தேர்தல் பிரசாரம் ராகுல் காந்தி ஆலோசனையின்படி நடைபெற்றபோது, ரேபரேலி, அமேதி உள்ளிட்ட பகுதிகளில் உள்ளூர் கட்சி நிர்வாகிகளுடன் இணைந்து பணியாற்றினார் பிரியங்கா காந்தி. கடந்த சட்டமன்ற தேர்தலில் உத்தரப்பிரதேசத்துக்கு பொறுப்பாளராக இருந்து, தீவிரமாக அவர் பணியாற்றினார்.

ராகுல் காந்தி - ரேவந்த் ரெட்டி - பிரியங்கா காந்தி

ராகுல் காந்தி – ரேவந்த் ரெட்டி – பிரியங்கா காந்தி

தற்போது அவரே களத்தில் குதிக்கிறார். சமாஜ்வாடி கட்சியுடன் கூட்டணியில் இருப்பதால், ரேபரேலியில் பிரியங்கா காந்தி வெற்றிபெறுவதற்கு உறுதியாகிவிட்டது என்கிறார்கள் உ.பி-யைச் சேர்ந்த அரசியல் நோக்கர்கள். மல்லிகார்ஜுன கார்கே, சோனியா காந்தி, ராகுல் காந்தி ஆகியோருடன் காங்கிரஸ் கட்சியில் முக்கிய முடிவுகளை எடுப்பவர்களில் ஒருவராக பிரியங்காவும் இருக்கிறார். இனி, அவருக்கு இன்னும் கூடுதலாக முக்கியத்துவம் கிடைக்கும். குறிப்பாக, வயது மூப்பு காரணமாக, சோனியா காந்தி பயணங்களையும் பணிகளையும் குறைத்துக்கொண்ட நிலையில், அந்த இடத்துக்கு பிரியங்கா காந்தி வருவார் என்று எதிர்பார்க்கலாம்.

தவிர மோடி உள்ளிட்ட பாஜகவினர், ராகுலுக்கு எதிராக முன்வைக்கும் விமர்சனங்கள் மக்கள் மத்தியில் எடுபடுவதால், காங்கிரஸ் கட்சியும் பின்னடைவை சந்திக்கிறது. இதனால், பிரியங்கா காந்தியை முன்னிறுத்துவதன் முலம் மக்களிடம் நம்பிக்கையை பெறும் திட்டத்தில் காங்கிரஸ் இருக்கிறதாம்.!

Junior Vikatan-ன் பிரத்யேக Whatsapp Group…

இணைவதற்கு இங்கே க்ளிக் செய்யவும்… https://bit.ly/47zomWY

வணக்கம்,

BIG BREAKINGS முதல்… அரசியல், சமூகம், க்ரைம், சினிமா என அனைத்து ஏரியாக்களின் அசராத அப்டேட்ஸ், ஆழமான கட்டுரைகள்.

ஜூனியர் விகடன் இதழ் மற்றும் டிஜிட்டலில் கவனம் ஈர்க்கும் கட்டுரைகள் இங்கே உடனுக்குடன்… https://bit.ly/47zomWY

நன்றி

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *