`திமுக-வுக்கு ஆதரவாக வந்த கருத்துக்கணிப்பு பொய்’ – சாடிய டி.டி.வி.தினகரன்! | ttv dinakaran slams dmk government and eps in tanjore ammk meeting

0d11a737 Cfe1 43af 8393 C92a71d0881e.jpg

தஞ்சாவூர் திலகர் திடலில் அ.ம.மு.க சார்பில், அக்கட்சியின் பொதுச்செயலாளர் டி.டி.வி.தினகரன் தலைமையில், தி.மு.க அரசின் சட்டம் ஒழுங்கு சீர்கேடு மற்றும் மக்கள் விரோதப் போக்கை கண்டித்து கண்டனப் பொதுக்கூட்டம் நடைபெற்றது. இதற்கான ஏற்பாட்டை முன்னாள் எம்.எல்.ஏ ரெங்கசாமி, மாநகரச் செயலாளர் ரஜேஸ்வரன் உள்ளிட்டோர் செய்தனர். இதற்காக நாடாளுமன்றம் வடிவில் மேடை அமைத்திருந்தனர். கூட்டத்தில் பேசிய நிர்வாகிகள் சிலர், “தி.மு.க ஆட்சி அனைத்திலும் ஃபெயிலியர் ஆகிவிட்டது. எந்த டெல்லி தினகரனை வேண்டாம் என்றதோ, அதே டெல்லியில் பிரதமர் பதவியேற்பு நிகழ்ச்சியில் டி.டி.வி.தினகரனுக்கு சிகப்பு கம்பளம் விரித்து வரவேற்பார்கள்” என்றனர்.

தி.மு.க அரசை கண்டித்து நடைபெற்ற பொதுக்கூட்டத்தில் டி.டி.வி.தினகரன்

தி.மு.க அரசை கண்டித்து நடைபெற்ற பொதுக்கூட்டத்தில் டி.டி.வி.தினகரன்
ம.அரவிந்த்

இதைத் தொடர்ந்து டி.டி.வி.தினகரன் பேசியதாவது, “நான் அரசியலுக்கு வருவேன் என நினைத்துக்கூட பார்க்கவில்லை. ஜெயலிலதா என்னை அழைத்து வந்தார். நான் எதையும் எதிர்பார்த்து அரசியலுக்கு வரவில்லை. இந்த ஏழு ஆண்டுகளில் வந்த சோதனையைக் கடந்து, தமிழகத்தில், ஜெயலிலதாவின் உண்மையான ஆட்சியை செய்திடவும், அவர்கள் விட்டுச் சென்ற பொறுப்புகளை செய்திடவும் உருவாக்கப்பட்ட இயக்கம் அ.ம.மு.க. ஆர்.கே., நகர் தேர்தலில் தி.மு.க., கூட்டணியும், பழனிசாமி கம்பெனியையும் விழ்த்தி வெற்றி பெற்ற கூட்டம்.

நன்றி

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *