`ஊழியர்கள் போராட்டத்தை நிறுத்த வைக்கப் பணம் கொடுத்தாரா மேயர்?’ – பரபரக்கும் கரூர் மாநகராட்சி | karur corporation staffs protest controversy

Meyar Kavitha Ganesan.jpg

இந்நிலையில், கரூர் மாநகராட்சி அலுவலகத்தில் உள்ள கூட்ட அரங்கில் செய்தியாளர்களை சந்தித்த மாநகராட்சி ஆணையாளர் சுதா,

“ஊழியர்கள் பணிக்குச் செல்லாமல், போராட்டத்தில் ஈடுபட்ட போது, உண்மைக்கு புறம்பான தவறான தகவல்களை ஊடகங்களுக்கு அளித்த பேட்டியில் தெரிவித்துள்ளனர். கரூர் மாநகராட்சியில் இரண்டு வகையான பணியாளர்கள் பணியாற்றி வருகின்றனர். அவர்களில் களப்பணியாளர்கள் வரி வசூல், குடிநீர் விநியோகம், சுகாதார களப்பணியாளர்கள், வரி வசூல் மேற்கொள்ளும் வருவாய்த்துறை பணியாளர்கள் உள்ளிட்டவர்கள் ஏற்கெனவே அரசு நிர்ணயித்த பணி நேரத்தில் பணியாற்றி வருகின்றனர். மாநகராட்சி அலுவலகத்துக்குள் பணியாற்றி வரும் ஊழியர்கள் அலுவலகத்தில் உள்ள இருக்கை பணி மேற்கொள்ள குறித்த நேரத்தில் அலுவலகம் வந்து பணிகளை முடித்து, மாநகராட்சி நிர்வாகம் சிறப்பாகச் செயல்பட பணியாற்றி வருகின்றனர். மாநகராட்சி நிர்வாகத்தின் கீழ் இரு பிரிவு பணியாளர்களை எனது குடும்பத்தில் ஒருவராக, நினைத்து அனைவரது பணிச்சுமையையும், மாநகராட்சியின் நிதி சுமையையும் குறைக்கும் வகையில் ஆய்வுக் கூட்டங்கள் நடத்தி பல்வேறு ஆலோசனைகளை, மாநகராட்சி ஆணையர் என்ற அடிப்படையில் வழங்கி வந்தேன்.

பேட்டியளிக்கும் சுதா (மாநகராட்சி ஆணையர்)

பேட்டியளிக்கும் சுதா (மாநகராட்சி ஆணையர்)
சி.கோபிநாத்

கடந்த இரண்டு தினங்களுக்கு முன்பு வருவாய்த்துறை வரி வசூல் நிலுவைத் தொகை குறித்து நடைபெற்ற ஆய்வுக் கூட்டத்தில், வரி வசூல் மிக குறைவாக உள்ளது குறித்து சுட்டிக்காட்டி, மாநகராட்சி நிர்வாகம் பொது மக்களின் அடிப்படை வசதிகளை நிறைவேற்றி தர நிதி அவசியம் என்பதைக் கருத்தில் கொண்டு அனைத்து கள வருவாய்த்துறை பணியாளர்களும், வரி நிலுவை வைத்துள்ள பொது மக்களைச் சந்தித்து வரி செலுத்தும் மையங்களில் வரி செலுத்த அறிவுறுத்த வேண்டும் என, வழிகாட்டுதல்கள் ஆய்வுக் கூட்டத்தில் வழங்கப்பட்டது. இதனால், வருவாய்த்துறை ஊழியர்களுக்கு எந்த கூடுதல் பணியும் வழங்கப்படவில்லை.

நன்றி

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *