“குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் நாம் தமிழர் தடை செய்யப்படும்..!” – அதிரடிக்கும் பாஜக | `If the crime is proven, NTK will be banned” – says BJP

64ede5c738a2b.jpg

மேலும் இந்திய அரசால் தடை செய்யப்பட்ட அமைப்பை மேற்கொண்டு எடுத்துச் செல்வது என்பது தேச விரோதமானது. இதுபோன்ற செயல்களில் ஈடுபடுபவர்கள் கடுமையாக தண்டிக்கப்பட வேண்டும். அந்த நச்சு மரம் அகற்றப்பட வேண்டும். ஒருவேளை அவர்கள்மீதான குற்றசாட்டுகள் நிரூபணமாகிறபோது இந்தியா அரசால் அந்த கட்சி தடைசெய்யப்படும்” எனப் அதிர்ச்சி கிளப்பினார்.

பி.ஜே.பி எஸ்.ஆர்

பி.ஜே.பி எஸ்.ஆர்

இந்நிலையில் மத்திய இணை அமைச்சர் எல்.முருகன், “தேசத்தின் ஒற்றுமை அல்லது தேசத்திற்கு எதிரான செயல்களில் நாம் தமிழர் கட்சியினர் ஈடுபட்டு இருக்கிறார்கள் என்பதை என்ஐஏ சோதனை காட்டி கொடுத்துள்ளது. என்ஐஏ நாம் தமிழர் கட்சியின் செயல்பாடுகளை தொடர்ந்து கண்காணித்த பிறகு நாட்டிற்கு எதிரான செயல்கள் செய்திருப்பதை உறுதிப்படுத்தி உள்ளனர். என்ஐஏ தேசத்திற்கும், தேச ஒற்றுமைக்கும் எதிராக செயல்படுபவர்கள் மீது நடவடிக்கை எடுத்துள்ளது. நாம் தமிழர் கட்சி தேசத்திற்கு எதிராக செயல்பட்டு கொண்டிருப்பதை இது காட்டுகிறது.

இந்த நாட்டை பாதுகாக்கும் மிக முக்கியமான அமைப்பு என்ஐஏ. இது நாட்டில் தீவிரவாதம், பயங்கரவாதம், தேச ஒற்றுமையை சீர்குலைப்பவர்களை கண்காணித்து அவர்கள் மீது நடவடிக்கை எடுக்கும் அமைப்பாக உள்ளது. அந்த அமைப்பு அவர்களது வேலையை சிறப்பாக செய்து கொண்டிருக்கின்றனர். தவறு செய்பவர்களிடம் கேள்வி கேட்கும்போது, ‘என்னை மிரட்டுகிறார்கள், என்னை காப்பாற்றுங்கள்’ என அலறுவார்கள். அதைதான் இப்போது தவறு செய்தவர்கள்செய்கிறார்கள்.” என்றிருக்கிறார்.

பாத்திமா பர்கானா

பாத்திமா பர்கானா

நம்மிடம் பேசிய நா.த.க-வின் மாநில ஒருங்கிணைப்பாளர் பாத்திமா பர்கானா, “நாம் தமிழர் கட்சி அசுர பலத்துடன் வளர்ந்து வருவதால் எரிச்சல் அடைந்திருக்கும் பாசிக பா.ஜ.க-வின் பழிவாங்கல் நடவடிக்கை இது. இப்படியான ரெய்டு அச்சுறுத்தலுக்கெல்லாம் அஞ்சும் இயக்கமல்ல நாம் தமிழர். மேலும் இதனால் மக்கள் மத்தியில் நாம் தமிழர் கட்சிக்கு களங்கும் விளைவிக்கலாம் என்ற முயற்சியும் பலிக்கப்போவதில்லை. மாறாக நாம் தமிழர் பெருவெற்றிபெறும். என்.ஐ.ஏ நடத்திய இந்த ரெய்டு மூலம் இவ்வளவு காலம் எங்களை பா.ஜ.க-வின் ’பி’ என்ற பொய் பிரசாரம் தவிடுபொடியாகியுள்ளது” என்றார்.

Junior Vikatan-ன் பிரத்யேக Whatsapp Group…

இணைவதற்கு இங்கே க்ளிக் செய்யவும்… https://bit.ly/47zomWY

வணக்கம்,

BIG BREAKINGS முதல்… அரசியல், சமூகம், க்ரைம், சினிமா என அனைத்து ஏரியாக்களின் அசராத அப்டேட்ஸ், ஆழமான கட்டுரைகள்.

ஜூனியர் விகடன் இதழ் மற்றும் டிஜிட்டலில் கவனம் ஈர்க்கும் கட்டுரைகள் இங்கே உடனுக்குடன்… https://bit.ly/47zomWY

நன்றி

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *